facebook
Sunday , February 26 2017
Breaking News
Home / पुणे / मोक्कातील फरारी आरोपीला अटक

मोक्कातील फरारी आरोपीला अटक

महाराष्ट्र संघटीत गुन्हेगारी नियंत्रण कायद्याची (मोक्का) कारवाई केलेल्या गुन्ह्यात फरार असलेल्या एकाला खंडणी विरोधी पथकाने अटक केली.
साहिल राजेश पिल्ले (वय १९, रा. खडकी) असे अटक केलेल्याचे नाव आहे. पिल्ले हा सराईत गुन्हेगार आहे. सराईत गुन्हेगार व मोक्का सारख्या गंभीर गुन्ह्यात फरार असणाऱ्यांना अटक करण्याचे आदेश वरिष्ठ अधिकाऱ्यांनी दिले आहेत. त्यानुसार, खंडणी विरोधी पथकाकडून फरार आरोपींचा शोध सुरू होता. पिल्ले हा गेल्या तीन महिन्यांपासून मोक्काच्या गुन्ह्यात फरार होता. तो खडकी परिसरात येणार असल्याची माहिती खंडणीविरोधी पथकाचे सहायक निरीक्षक सुनील गवळी यांना मिळाली होती. त्यानुसार गवळी व त्यांच्या पथकाने साहिलला सापळा रचून अटक केली. त्याला पुढील कारवाईसाठी सहायक पोलिस आयुक्त खडकी विभागाकडे वर्ग करण्यात आले आहे.

Check Also

अशोक खरात – प्रभाग क्र. ११ ‘क’ गट राष्ट्रीय समाज पक्षाचे अधिकृत उमेदवार

Click on Below Video Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *