facebook
Saturday , December 10 2016
Home / Featured / उरी हल्ला विसरणार नाहीः पंतप्रधान नरेंद्र मोदी
23

उरी हल्ला विसरणार नाहीः पंतप्रधान नरेंद्र मोदी

गेल्या काही महिन्यांत पाकिस्तानने काश्मीरमध्ये १७ आत्मघातकी पथके धाडली. मात्र त्यांचे ते प्रयत्न आपल्या जवानांनी हाणून पाडले व ११० दहशतवाद्यांना कंठस्नान घातले. दहशतवाद्यांचा मोठ्या प्रमाणात खातमा होण्याची गेल्या काही वर्षातील ही पहिलीच वेळ आहे, असे

मोदींनी सांगितले.

तुमचे पूर्वज १९४७ पर्यंत याच भूमीला वंदन करत होते. भारत व पाकिस्तान एकाचवेळी स्वतंत्र झाले. परंतु तुमचे सत्ताधारी पाकव्याप्त काश्मीर, बांगलादेश, पख्तुनिस्तान, गिलगिट, बलुचिस्तान आदी प्रांत आपल्या ताब्यात का ठेवू शकले नाहीत, हे त्यांना विचारा., असे ते पाकिस्तानी जनतेला उद्देशून म्हणाले. पाकिस्तान नेहमीच भारताला नमवण्याची भाषा करतो. मात्र गरिबी, बेरोजगारी व निरक्षरता संपवण्याच्या बाबतीत आमच्याशी स्पर्धा करा, पाहू कोण जिंकते ते, असे आव्हानही त्यांनी पाकिस्तानला दिले.

पाकिस्तान नेहमीच भारताला नमवण्याची भाषा करतो. मात्र गरिबी, बेरोजगारी व निरक्षरता संपवण्याच्या बाबतीत आमच्याशी स्पर्धा करा, पाहू कोण जिंकते.

– नरेंद्र मोदी, पंतप्रधान

Check Also

pal

पाळणाघरांची दोरी आता सरकारच्या हाती‌‌

खारघरमधील पाळणाघरात मुलीला अमानुष मारहाण झाल्याच्या पार्श्वभूमीवर सरकारने शुक्रवारी महत्त्वाची घोषणा केली. आता राज्यातील सर्व …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *