facebook
Saturday , December 3 2016
Home / मुंबई / गायिकेला सिंगापूरहून बोलावलं; मुंबईत केला बलात्कार
rape

गायिकेला सिंगापूरहून बोलावलं; मुंबईत केला बलात्कार

 ‘स्टेज शो’मध्ये काम देण्याचं प्रलोभन देत सिंगापूरहून मुंबईत बोलावलेल्या गायिकेवर चारकोप येथील प्रदीप नावाच्या व्यक्तीनं बलात्कार केल्याची घटना समोर आली आहे. पीडितेनं दिलेल्या तक्रारीनंतर पोलिसांनी प्रदीपला त्याच्या घरातून अटक केली आहे. बोरिवली न्यायालयात हजर केले असता, त्याला २७ सप्टेंबरपर्यंत पोलीस कोठडी सुनावण्यात आली आहे.
पोलिसांच्या माहितीनुसार, गेल्यावर्षी फेसबुकवरून पीडित गायिकेची आरोपी प्रदीपसोबत मैत्री झाली. फेसबुकवर चॅटिंग करताना त्यानं प्रसिद्ध गायकांसोबत स्टेज शो आयोजित करतो, असं तिला सांगितलं. ‘स्टेज शो’मध्ये काम देतो, असं प्रलोभनही दिलं. त्यानं फेकलेल्या जाळ्यात पीडिता अडकली. ३ सप्टेंबरला ती मुंबई आली आणि प्रदीपची भेट घेतली. २२ सप्टेंबरला प्रदीपनं आपल्या घरात पीडितेवर बलात्कार केला. घडलेल्या प्रकाराबाबत तिनं खारदांडा येथे राहणाऱ्या आपल्या मोठ्या बहिणीला सांगितलं. दोघींनीही वांद्रे पोलीस ठाणं गाठलं. तेथील पोलिसांनी गुन्हा नोंदवून हे प्रकरण चारकोप पोलिसांकडे सोपवलं. चारकोप पोलिसांनी प्रदीपला त्याच्या घरातून अटक केली.

Check Also

news-1

दहावीनंतरच्या करिअरबाबत मार्गदर्शन

आवाज न्यूज नेटवर्क – मुंबई – दहावीची परीक्षा सर्वच विद्यार्थ्यांच्या करिअरमधली अत्यंत महत्त्वाची परीक्षा मानली …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *