facebook
Saturday , December 10 2016
Home / Featured / पुणे – नाशिक महामार्गावर भीषण अपघात
accident

पुणे – नाशिक महामार्गावर भीषण अपघात

accident-2

 

 

 

 

 

 

 

पुणे- नाशिक  महामार्गावर बोटा गावातील विद्यानिकेतन कॉलेज जवळ कंटेनर व बोलोरो पिकअप यांच्या अपघातात प्रवीण सुरेश कोकणे (वय-२५ )यांचा मृत्यू.नितीन सुरेश कोकणे ,सागर सुरेश कोकणे,रोहिदास अर्जुन नागुर्डे हे जखमी.बोलोरो मध्ये तीन सख्खे भाऊ करत होते प्रवास यातील एकाचा मृत्यू मोकासबाग कांदळी येथील रहिवासी .पुणे नाशिक राष्ट्रीय महामार्गच काम सुरु मात्र रस्त्यावर वाहतूक सुरक्षेसंदर्भात अक्षम्य दुर्लक्ष वारंवार होत आहेय अपघात.

Check Also

news-1

नियमितीकरणासाठी फक्त एक रुपया

आवाज न्यूज नेटवर्क – अहमदनगर – नगर शहरात खासगी व सरकारी खुल्या जागांवर असलेल्या सर्वधर्मिय …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *