facebook
Saturday , December 3 2016
Home / देश / विदेश / अदनान सामीनं गायले मोदी सरकारचे गुणगान!
adnan-sami

अदनान सामीनं गायले मोदी सरकारचे गुणगान!

भारतानं पाकव्याप्त काश्मीरमध्ये केलेल्या यशस्वी ‘सर्जिकल स्ट्राइक’नंतर सर्वच स्तरांतून अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे. बॉलिवूड जगतातनंही ट्विटवर्षाव होत असून, जन्मानं पाकिस्तानी असलेला आणि नुकताच भारतीय नागरिकत्त्व मिळालेला गायक अदनान सामीनंही भारत सरकारचे गुणगान गायले आहेत.

पाकव्याप्त काश्मीरमधील दहशतवादी तळांवर हल्ले करून दहशतवाद्यांचा खात्मा करणाऱ्या भारत सरकार, पंतप्रधान कार्यालय आणि लष्कराच्या शूर जवानांचे खूप खूप अभिनंदन!, असं ट्विट अदनाननं केलं आहे. विशेष म्हणजे अदनानला यावर्षी जानेवारीत भारतीय नागरिकत्त्व देण्यात आलं होतं. त्यावेळी त्यानं ”मला मिळालेला नवीन जन्म आणि ही सर्वात सुंदर भेट आहे,” अशी प्रतिक्रिया व्यक्त केली होती.

Check Also

sumitra-mahajan-loksabha-580x393

फक्त टीव्हीवर झळकण्यासाठी खासदारांचा गोंधळ -लोकसभाध्यक्षा सुमित्रा महाजन

आवाज न्यूज लाईन नवी दिल्ली : एकीकडे देशभरात बँक ग्राहकांच्या संयमी रांगा असताना संसदेत मात्र …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *