facebook
Saturday , February 25 2017
Breaking News
Home / Featured / देशात झाला ९७ टक्के पाऊस

देशात झाला ९७ टक्के पाऊस

आवाज न्यूज लाईन

पुणे : सलग दोन वर्षे देशाच्या विविध भागांत दुष्काळाचा चटका सहन करावा लागल्यानंतर २०१६च्या पावसाळी हंगामाने शेतकऱ्यांसह सर्वसामान्यांना दिलासा दिला आहे. संपूर्ण देशभरात यंदा दीर्घकालीन सरासरीच्या (एलपीए) ९७ टक्के पाऊस झाल्याचे भारतीय हवामानशास्त्र विभागाने (आयएमडी) स्पष्ट केले आहे. यंदा सरासरीच्या १०६ टक्के पाऊस होण्याचा अंदाज ‘आयएमडी’ने वर्तविला होता. त्या तुलनेत झालेला पाऊस कमी असला, तरी देशात सर्वदूर पावसाचे प्रमाण समाधानकारक होते, असा निर्वाळा ‘आयएमडी’ने दिला आहे.

Check Also

अशोक खरात – प्रभाग क्र. ११ ‘क’ गट राष्ट्रीय समाज पक्षाचे अधिकृत उमेदवार

Click on Below Video Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *