facebook
Monday , December 5 2016
Home / Featured / सीएसटीत शिवाजी महाराजांचे स्मारक
suresh-prabhu

सीएसटीत शिवाजी महाराजांचे स्मारक

मुंबईतील उनपगरीय रेल्वेचा दर्जा उंचावण्यासोबतच छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस परिसरात शिवाजी महाराजांचे जगाला हेवा वाटेल असे स्मारक उभारणार असल्याची घोषणा शुक्रवारी रेल्वेमंत्री सुरेश प्रभू यांनी शुक्रवारी मुंबईत केली.

मुंबई भाजपातर्फे सुरू करण्यात आलेल्या ‘मी मुंबई’ या अभियानाची सुरुवात दादर येथील वैद्य सभागृहातील पदाधिकारी मेळाव्यात करण्यात आली. त्यावेळी सुरेश प्रभू यांनी वरील घोषणा केली. मुंबईतील उपनगरीय रेल्वेच्या कामांची माहिती देणारी पुस्तिका, माहितीपत्राचे प्रकाशनगी यावेळी प्रभू यांच्या हस्ते पार पडले. रेल्वेवर आधारित खास फिल्मही यावेळी सादर करण्यात आली. १४ ते २१ऑक्टोबर दरम्यान रेल्वेच्या कामांची माहिती घेऊन भाजपा कार्यकर्ते मुंबईतील रेल्वे स्टेशनांवर प्रवाशांची संवाद साधणार आहेत.

Check Also

news-24

हिंसामय गुन्ह्यांत नगर राज्यात टॉपला

आवाज न्यूज नेटवर्क – अहमदनगर – खून, दरोडे, बलात्कार अशा हिंसामय गुन्ह्यांत कायम अशांत असणारा …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *