facebook
Wednesday , December 7 2016
Home / Featured / चंदू चव्हाण यांची सुटका धूसर
chandu-chavan

चंदू चव्हाण यांची सुटका धूसर

नवी दिल्लीः भारत-पाक ताबा रेषा पार केल्याने पाकिस्तानी लष्कराच्या जाळ्यात अडकलेले धुळ्याचे जवान चंदू चव्हाण ची लगेच मुक्तता होण्याची शक्यता धूसर आहे. विकोपाला गेलेले भारत-पाकिस्तान संबंध पूर्वपदावर येईपर्यंत चंदू चव्हाण यांच्या सुटकेची प्रतीक्षा करावी लागेल, असे सूत्रांचे म्हणणे आहे. राष्ट्रीय रायफल्समध्ये असलेल्या चंदू यांनी तट्टापानी भागात भारत-पाक ताबा रेषा पार केल्याची माहिती आहे. सर्जिकल हल्ल्यांशी या घटनेचा काहीही संबंध नसल्याचे स्पष्ट झाले आहे.

Check Also

news-14

सुशीकुमार शिन्देकडून शहीद कुणाल गोसावी परिवाराचे सांत्वन

आवाज न्यूज नेटवर्क –  पंढरपूर – (प्रतिनिधी – नागेश सुतार) – शहीद मेजर कुणाल गोसावी यांचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *