facebook
Sunday , December 4 2016
Home / Featured / ‘पाकिस्तानची भूल अद्याप उतरली नाही’
manohar-parrikar

‘पाकिस्तानची भूल अद्याप उतरली नाही’

पुणेः ‘उरी हल्ल्यानंतर सर्वच भारतीयांच्या मनात तीव्र संताप होता. आपण थेट कारवाई करीत नाही, असा न्यूनगंड जनतेच्या मनात निर्माण झाला होता. हा न्यूनगंड दूर करण्यासाठीच अत्यंत नियोजनपूर्वक सर्जिकल स्ट्राइक करण्याचा निर्णय घेण्यात आला,’ असे संरक्षणमंत्री मनोहर पर्रीकर यांनी स्पष्ट केले. तसेच, या सर्जरीमुळे पाकिस्तानला चढलेली भूल अजून उतरलेली नाही, असेही ते म्हणाले. शहरातील एका कार्यक्रमात त्यांनी ही माहिती दिली.

पर्रीकर म्हणाले, ‘सर्जिकल स्ट्राइक’मुळे पाकिस्तानची अवस्था भूल दिलेल्या पेशंटसारखी झाली आहे. याबाबत आठ दिवसांपासून आखणी सुरू होती. त्याबाबतची चर्चा फक्त मी, पंतप्रधान, राष्ट्रीय सुरक्षा सल्लागार अजित डोवाल आणि लष्करप्रमुख यांच्यामध्येच होत होती. हे एअर ऑपरेशन नसल्याने यात अधिक धोका होता.’

Check Also

news-24

हिंसामय गुन्ह्यांत नगर राज्यात टॉपला

आवाज न्यूज नेटवर्क – अहमदनगर – खून, दरोडे, बलात्कार अशा हिंसामय गुन्ह्यांत कायम अशांत असणारा …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *