facebook
Sunday , December 4 2016
Home / Featured / बॅडमिंटनचा पाकवर बहिष्कार
bad

बॅडमिंटनचा पाकवर बहिष्कार

इस्लामाबाद, पाकिस्तान येथे होत असलेल्या पाकिस्तान आंतरराष्ट्रीय बॅडमिंटन स्पर्धेवर बहिष्कार घालण्याचा निर्णय भारतीय बॅडमिंटन असोसिएशनने घेतला आहे. पाकिस्तान पुरस्कृत अतिरेक्यांमार्फत भारतात होत असलेल्या हल्ल्यांच्या पार्श्वभूमीवर बॅडमिंटन असोसिएशनने हा निर्णय घेतला आहे. बॅडमिंटन संघटनेचे अध्यक्ष अखिलेश दास गुप्ता यांनी म्हटले आहे की, १८ ते २१ सप्टेंबर या कालावधीत होत असलेल्या या स्पर्धेत कुणीही भारतीय खेळाडू सहभागी होणार नाही. भारतीय नागरिकांच्या भावनांचा आम्ही आदर करताना आम्ही हा निर्णय घेतला आहे.

Check Also

news-24

हिंसामय गुन्ह्यांत नगर राज्यात टॉपला

आवाज न्यूज नेटवर्क – अहमदनगर – खून, दरोडे, बलात्कार अशा हिंसामय गुन्ह्यांत कायम अशांत असणारा …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *