facebook
Saturday , December 10 2016
Home / Manoranjan / Box Office / ‘इश्क जुनून’ सिनेमाचा हॉट ट्रेलर रिलीज
maxresdefault-1-2

‘इश्क जुनून’ सिनेमाचा हॉट ट्रेलर रिलीज

येत्या ११ नोव्हेंबरला हा सिनेमा रिलीज होणार आहे.

‘इश्क जुनून’ या आगामी सिनेमाचा हॉट ट्रेलर नुकतास रिलीज करण्यात आलाय. या सिनेमाची चर्चा या सिनेमाच्या पोस्टरपासून रंगली होती. ती आता ट्रेलरपर्यंत कायम आहे. या ट्रेलरमध्ये हॉट सीन्सचा भडिमार असून या सिनेमाची उत्सुकता प्रेक्षकांमध्ये वाढली आहे. येत्या ११ नोव्हेंबरला हा सिनेमा रिलीज होणार आहे.

सेक्स आणि रोमॅंटिक सीन्सचा तडका या सिनेमात बघायला मिळणार आहे. एक अभिनेत्री आणि दोन अभिनेते असे या सिनेमाचे कथानक असून पोस्टरवरून बरच काही सांगण्यात आलं आहे. त्यामुळे हा सिनेमा खास तरूणांसाठी असल्याचेही दिसते आहे.

या सिनेमात राजबिर, दिव्या आणि अक्षय यांनी कामे केली असून संजय शर्मा यांनी या सिनेमाचं दिग्दर्शन केलंय. तर अनुज शर्मा आणि विनय गुप्ता यांनी निर्मिती केली आहे. या सिनेमात एकच अभिनेत्री दोन अभिनेत्यांसोबत रोमान्स करताना बघायला मिळणार आहे.

Check Also

bahubali-2-new-510x395

‘बाहुबली’ सिनेनिर्मात्यांच्या ऑफिसवर आयकर विभागाची धाड

हैदराबाद: आयकर विभागाच्या अधिकाऱ्यांनी गेल्या वर्षीचा सुपरहिट सिनेमा ठरलेल्या ‘बाहुबली’च्या निर्मात्यांच्या कार्यालयांची झडती घेतली. ही …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *