facebook
Saturday , April 29 2017
Breaking News
Home / Featured / पिंपरीत महिलावर बलात्कार

पिंपरीत महिलावर बलात्कार

आवाज न्यूज नेटवर्क

पिंपरी – आरोपीने पिंपरी-चिंचवड येथील मैत्रिणीला भेटण्यासाठी जायचे असल्याचे सांगितले. तसेच तू जर नाही आलीस, तर तुझ्या मुलाला आणि पतीला जिवे मारून टाकण्याची धमकी देऊन पिंपरी येथे आणून तिच्यावर बलात्कार केला.मैत्रिणीची भेट घालून देण्याच्या बहाण्याने आणि पती व मुलाला जिवे मारण्याची धमकी देऊन एका महिलेवर बलात्कार केल्याची घटना चिंचवड येथील एका लॉजमध्ये नुकतीच घडली.

आरोपीविरोधात पिंपरी पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. याप्रकरणी पालघर येथील एका 32 वर्षीय महिलेने पिंपरी पोलीस ठाण्यात फिर्याद दिली आहे. पोलिसांनी दहीसर येथील शैलेंद्र रामचंद्र कांबळे याच्यावर बलात्काराचा गुन्हा दाखल केला आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, पीडित महिला आणि आरोपी एकमेकांच्या ओळखीचे आहेत.  पीडित महिलेने मंगळवारी पिंपरी पोलीस ठाण्यात फिर्याद दिली आहे. आरोपीला अद्याप अटक करण्यात आली नसल्याचे तपासी अधिकारी पोलीस उपनिरीक्षक रत्ना सावंत यांनी सांगितले.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *