facebook
Monday , February 27 2017
Breaking News
Home / Featured / शिवकाशी मधील फाटका कारखान्यात आग

शिवकाशी मधील फाटका कारखान्यात आग

शिवकाशी, (तामिळनाडू) –

फटाक्‍यांमुळे लागलेल्या या आगीमध्ये किमान आठजण मरण पावले. मृतांमध्ये सहा महिलांचाही समावेश आहे असे वरिष्ठ पोलिस अधिकारी ए शिवगनाम यांनी सांगितले. बहुतेकजणांचा मृत्यू हा स्फोटातील आगीत होरपळल्यामुळे झाला नसून फटाक्‍यांच्या धुरात गुदमरल्यामुळे झाला आहे, असेही त्यांनी सांगितले. गुदमरल्यामुळे जखमी झालेल्यांना सरकारी आणि काही खासगी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. काही जणांना मदुराई येथील रुग्णालयात हलवण्यात आल्याचेही त्यांनी सांगितले. देशभरात फटाके शिवकाशीवरूनच पुरवले जातात. त्यामुळे सध्याचा हंगाम हा शिवकाशीसाठी सर्वात धामधुमीचा असतो.

 

Check Also

अशोक खरात – प्रभाग क्र. ११ ‘क’ गट राष्ट्रीय समाज पक्षाचे अधिकृत उमेदवार

Click on Below Video Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *