facebook
Wednesday , December 7 2016
Home / Featured / नवरा वेळ देत नाही मानून केली आत्महत्या !
suicide

नवरा वेळ देत नाही मानून केली आत्महत्या !

आवाज न्यूज नेटवर्क

औरंगाबाद –

औरंगाबाद जिल्ह्यातील पडेगाव-रामगोपाळनगरमध्ये ही घटना घडली. प्रवलिका टेरम मनोहर असे आत्महत्या करणाऱ्या महिलेचे नाव आहे. तिचे पती आयसीआयसीआय बँकेत वरिष्ठ अधिकारी असल्याचे सांगण्यात आले.

 नवरा वेळ देत नसल्याने निराश झालेल्या पत्नीने नवऱ्याला सेल्फी पाठवून नंतर आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना औरंगाबादमध्ये घडली आहे. पोलिसांना घटनास्थळी तमिळ भाषेत सुसाइड नोट सापडली असून त्याआधारे तपास केला जात आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, प्रवलिकाचा महिनाभरापूर्वीच प्रेमविवाह झाला होता. लग्नाआधी भरपूर वेळ देणारा नवरा लग्नानंतर बदलला. लग्नानंतर तो आपल्याला वेळच देत नाही, अशी तिची सतत तक्रार होती. त्याच रागाने प्रवलिकाने आपलं आयुष्य संपवण्याचा टोकाचा निर्णय घेतला. प्रवलिकाने रामगोपाळनगर येथे घरातच आत्महत्या केली. त्याआधी तिने सेल्फी नवऱ्याला पाठवला. त्यामुळे शंका आल्याने नवरा तातडीने बँकेतून घरी निघाला पण त्याआधीच प्रवलिकाचा मृत्यू झाला होता.

 

आवाज न्यूज नेटवर्क औरंगाबाद - औरंगाबाद जिल्ह्यातील पडेगाव-रामगोपाळनगरमध्ये ही घटना घडली. प्रवलिका टेरम मनोहर असे आत्महत्या करणाऱ्या महिलेचे नाव आहे. तिचे पती आयसीआयसीआय बँकेत वरिष्ठ अधिकारी असल्याचे सांगण्यात आले.  नवरा वेळ देत नसल्याने निराश झालेल्या पत्नीने नवऱ्याला सेल्फी पाठवून नंतर आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना औरंगाबादमध्ये घडली आहे. पोलिसांना घटनास्थळी तमिळ भाषेत सुसाइड नोट सापडली असून त्याआधारे तपास केला जात आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, प्रवलिकाचा महिनाभरापूर्वीच प्रेमविवाह झाला होता. लग्नाआधी भरपूर वेळ देणारा नवरा लग्नानंतर बदलला. लग्नानंतर तो आपल्याला वेळच देत नाही, अशी तिची सतत तक्रार होती. त्याच रागाने प्रवलिकाने आपलं आयुष्य संपवण्याचा टोकाचा निर्णय घेतला. प्रवलिकाने रामगोपाळनगर येथे घरातच आत्महत्या केली.…

User Rating: Be the first one !

Check Also

udyojak1

उद्योजक व्हा… : २५ रुपये हजेरी ते कोटींची उलाढाल

सरोवर कुटुंबीय हे मूळचे औरंगाबाद जिल्ह्यातील गंगापूर तालुक्यातील डोणगाव या गावचे. गणेश यांचे वडील मुरलीधर …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *