facebook
Saturday , December 3 2016
Home / Featured / ‘बाहुबली 2’ फर्स्ट लूक रिलीज पहा Video
capture

‘बाहुबली 2’ फर्स्ट लूक रिलीज पहा Video

आवाज न्यूज नेटवर्क-

‘बाहुबली 2′ या सिनेमाचा पोस्टर १८व्या मुंबई फिल्म फेस्टिव्हल दरम्यान रिलीज करण्यात आला आहे. सिनेमाच्या या पोस्टरमध्ये मुख्य भूमिकेत असलेला अभिनेता प्रभास याचा दमदार लूक पहायला मिळतो. या पोस्टरमध्ये एक लोखंडाची मोठी चैन हातात घेऊन अभिनेता प्रभास उभा पहायला मिळत आहे

‘बाहुबली 2′ हा सिनेमा कधी रिलीज होतो याकडे सर्वच प्रेक्षकांचे लक्ष लागून राहिले आहे. कारण, २००५ साली रिलीज झालेल्या बाहुबली सिनेमा पाहिल्यानंतर प्रेक्षकांना ‘कटप्पाने बाहुबलीला का मारले?’ हा प्रश्न भेडसावत आहे. आता ‘बाहुबली 2′ हा सिनेमा लवकरच रिलीज होणार असुन या प्रश्नाचं उत्तर प्रेक्षकांना मिळणार आहे.

Check Also

news-24

हिंसामय गुन्ह्यांत नगर राज्यात टॉपला

आवाज न्यूज नेटवर्क – अहमदनगर – खून, दरोडे, बलात्कार अशा हिंसामय गुन्ह्यांत कायम अशांत असणारा …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *