facebook
Thursday , December 8 2016
Home / Featured / पंढरपूर दर्शन रांग वॉटरप्रूफ पत्राशेडची उभारणी पूर्ण
13516340_115290022235705_871404053873110509_n

पंढरपूर दर्शन रांग वॉटरप्रूफ पत्राशेडची उभारणी पूर्ण

आवाज न्यूज नेटवर्क
पंढरपूर – (प्रतिनिधी – नागनाथ सुतार) – कार्तिकी यात्रा सोहळ्याचे वेध लागल्याने यात्रेची तयारी पूर्ण करण्यासाठी मंदिर समिती प्रशासन सज्ज झाले आहे .मंदीर समितीच्या वतीने भाविकांना व्यवस्थित दर्शन घेता यावे म्हणून दर्शनरांगेत तात्पुरते पाच वॉटरप्रूफ पत्राशेड उभारण्याचे काम पूर्णझाले आहे .
       या 5 वॉटरप्रूफ पत्राशेड करिता ताडपत्री , पत्रे यांचा वापर करण्यात आला आहे .पत्राशेड व दर्शनरांगे साठी 4 हजार पत्रे व 10 हजार वासे वापरण्यात आलेत . रांगेतून दर्शन  घेण्यावर दक्षिणेकडील भाविकांचा अधिक भर असल्याने आजवरचा अनुभव पाहता दर्शन रांग गोपालपूरच्या पुढे जात असल्याने दर्शन गोपाळपूर पर्यंत उभारण्यात येत असल्याचे दिसून  येते .भाविकांना दर्शन रांगेत प्रवेश करता यावा  या साठी 200 फूट अंतरावर प्रवेश गेट  तयार करण्यात आले आहे .

Check Also

aawaz-news-image

‘पोलिसांची भीती मनातून काढून टाका’

आवाज न्यूज नेटवर्क – जळगाव – कायदा वा नियम हे समाजाच्या भल्यासाठीच असून, त्यांचे जो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *