facebook
Sunday , April 30 2017
Breaking News
Home / पुणे / पोस्टाचे आर्थिक व्यवहार आज बंद

पोस्टाचे आर्थिक व्यवहार आज बंद

पाचशे व हजार रुपयांच्या नोटा बंद झाल्याने देशभरातील सर्व पोस्ट ऑफिसमधील सर्व आर्थिक व्यवहार आज (बुधवारी) बंद राहणार आहेत. पोस्टाची सर्व एटीएमदेखील बंद राहणार आहेत, अशी माहिती पुणे विभागाचे पोस्टमास्तर जनरल गणेश सावळेश्वरकर यांनी ‘मटा’शी बोलताना दिली.
‘केंद्र सरकारतर्फे देेण्यात आलेल्या निर्देशांनुसार बुधवारी सर्व पोस्ट ऑफिसमध्ये फक्त टपाल स्वीकृती आणि त्याचे वितरण एवढेच कामकाज होईल. तर पोस्टाच्या सेव्हिंग खात्याचे सर्व व्यवहार बंद राहतील. स्टँपची विक्रीही बंद राहील. व्हीपीपी, मनी ऑर्डरसारखे पैशाशी संबंधित सर्व व्यवहारही एका दिवसासाठी बंद राहतील. पोस्टातून फक्त टपाल वितरण व स्वीकृतीचे काम होईल. त्यानंतर सरकारच्या निर्देशांनुसार पुढील निर्णय घेण्यात येईल,’ असे सावळेश्वरकर यांनी स्पष्ट केले.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *