facebook
Saturday , February 25 2017
Breaking News
Home / Featured / फेसबुकने वाहिली २० लाख लोकांना श्रद्धांजली

फेसबुकने वाहिली २० लाख लोकांना श्रद्धांजली

आवाज न्यूज नेटवर्क
सिलिकॉन व्याली-

फेसबुकच्या तब्बल २० लाख युजर्सच्या प्रोफाइलवर त्यांचे निधन झाल्याचे घोषित करत त्यांना ‘श्रद्धांजली’ वाहणारा संदेश झळकल्यामुळे सोशल मीडियाच्या जगतात शनिवारी काही काळ खळबळ उडाली. मात्र ही तांत्रिक समस्या लक्षात येताच, फेसबुकने तात्काळ चुकीची दुरुस्ती करून या ‘भयंकर चुकी’बद्दल माफी मागितली. या गोंधळाचा फटका फेसबुकचा संस्थापक दस्तुरखुद्द मार्क झुकेरबर्ग यालाही बसला. ‘मार्कवर प्रेम असलेल्या व्यक्तींचे त्याच्याबद्दल इतरांनी सांगितलेल्या आठवणींमुळे सांत्वन होईल, अशी आशा आहे,’ अशा आशयाचा हा शोकसंदेश झुकेरबर्गच्या प्रोफाइलवरही झळकला.

‘फेसबुकच्या ‘मेमोरियलाइज्ड प्रोफाइल’ या सुविधेसाठी असलेला संदेश शनिवारी अल्पकाळासाठी काही जणांच्या फेसबुक अकाउंटवर झळकला. ही गंभीर त्रुटी आहे आणि तिची दुरुस्ती आता करण्यात आली आहे,’ असे फेसबुकच्या प्रवक्त्याने या गोंधळानंतर स्पष्ट केले.

Check Also

अशोक खरात – प्रभाग क्र. ११ ‘क’ गट राष्ट्रीय समाज पक्षाचे अधिकृत उमेदवार

Click on Below Video Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *