facebook
Wednesday , December 7 2016
Home / Featured / भिमाशंकर-पुणे मार्गावर अपघात, 2 जणांचा मृत्यू
images

भिमाशंकर-पुणे मार्गावर अपघात, 2 जणांचा मृत्यू

आवाज न्यूज नेटवर्क

पुणे – भिमाशंकर-पुणे दरम्यान भाविकांच्या खासगी बसला अपघात झाला. गंभीर जखमींना पुणे येथील ससून रूग्णालयात हलविण्यात आले आहे. तर इतर जखमींना घोडेगाव, मंचर येथे उपचारासाठी दाखल करण्यात आले आहे. हे सर्व भाविक ओडिशा येथील रहिवाशी आहेत. हे सर्व भाविक भिमाशंकर येथून दर्शन घेऊन परतत असताना हा अपघात झाला.

हा अपघात रात्रीच्या सुमारास पोखरी घाटामध्ये रस्त्यावर बस पलटी झाल्यामुळे घडला. या अपघातामध्ये 2 भाविकांचा मृत्यू झाला असून 36 जण जखमी झाले आहेत.या अपघातात प्रफुल्लकुमार साहू व ममता मिश्रा जागीच ठार झाले. तर इतर 36 जण जखमी झाले आहेत.

Check Also

swapnil-shinde_2051

विविध कार्यक्रमांनी महामानवाला अभिवादन

भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या ६०व्या महापरिनिर्वाण दिनानिमित्त मंगळवारी शहरात विविध सामाजिक उपक्रमांच्या माध्यमातून त्यांच्या …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *