facebook
Wednesday , April 26 2017
Breaking News
Home / नागपूर / नागपुरात पावणेदोन कोटींची रोकड जप्त

नागपुरात पावणेदोन कोटींची रोकड जप्त

आवाज न्यूज नेटवर्क

नागपूर

हिलटॉप येथील अॅडव्होकेट सोसायटीत एका फ्लॅटमध्ये पावणेदोन कोटी रुपयांची रोकड मिळाल्याने खळबळ उडाली आहे. या रक्कमेत चलनातून रद्द करण्यात आलेल्या ५०० आणि १००० रुपयांच्या नोटांचाही समावेश आहे. या प्रकरणी पोलिसांनी चौघांना ताब्यात घेतले. ही रक्कम घेवून चौघेही सीए अग्रवाल यांच्याकडे जाणार होते, अशी प्राथमिक माहिती समोर आली आहे.

अॅडव्होकेट सोसायटीत चार संशयित व्यक्ती कोट्यवधी रुपये घेऊन आल्याची माहिती पोलिसांना मिळली होती. त्यानंतर पोलिसांनी रविवारी रात्री ९ वाजण्याच्या सुमारास फ्लॅटवर छापा टाकला. या छाप्यामध्ये पोलिसांना एका बॅगमध्ये १ कोटी ८७ लाख रुपये आढळून आले.

या प्रकरणी अंबाझरी पोलिसांनी चौघांना ताब्यात घेतले असून हा पैसा कुणासाठी आणला होता, याची चौकशी सुरू आहे. अंबाझरी पोलीस ठाण्याचे पोलीस निरीक्षक सतीश बोराटे, एपीआय एस. एस. सुरोसे, पीएसआय पी. आर. पाटणकर, हेडकॉन्स्टेबल पुरुषोत्तम नाकट, शिपाई रामाशीष यादव, योगेश हरणे, सुरेश तालेवार, बलजीतसिगं ठाकूर यांनी छापा मारून चौघांना ताब्यात घेतले. चौघे कोणाकडे आले होते याचा तपास रात्री उशिरापर्यंत सुरू होता.

Check Also

अबब! कोल्ड्रींकवर ६६ टक्के अधिक शुल्क

रेफ्रीजरेटरमध्ये ठेवण्यात येणाऱ्या बहुतांश डबाबंद पदार्थांवर अतिरिक्त शुल्क घेण्याचा अनधिकृत पायंडा अनेकांनी घातला आहे. पण, …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *