facebook
Monday , December 5 2016
Home / Featured / निफाडमध्ये सापडली ७३ लाखांची रोकड
currency

निफाडमध्ये सापडली ७३ लाखांची रोकड

आवाज न्यूज नेटवर्क –

नाशिक – निफाड येथील शांतीनगर चौफुलीवर बुधवारी सायंकाळी पाचच्या दरम्यान निफाड पोलिसांनी केलेल्या नाकाबंदीत दोन कारमध्ये ७३ लाख रूपयांची चलनातून बाद झालेल्या ५०० व १००० च्या नोटा हाती आल्याने परिसरात चर्चेला उधाण आले होते.

निफाड पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, जिल्ह्यात पोलिसांकडून नाकाबंदी सुरू असून, निफाड येथील शांतीनगर चौफुली येथील नाकाबंदीत वाहनांची तपासणी सुरू होती. यावेळी नाशिकहून कोपरगावकडे जाणाऱ्या करोला अल्टीस या कारच्या झडतीत ३२ लाख ९९ हजार च्या पाचशेच्या नोटा तर गुजरातकडून वैजापूरकडे जाणाऱ्या इर्टिका कारमध्ये ४० लाख रूपये झडतीत मिळाले. दोन्ही कारमध्ये एकूण ७२ लाख ९९ हजार रूपयांच्या ५०० च्या नोटांचे बंडल मिळाले आहेत. याबाबत निफाड पोलिसांनी आयकर विभागाला कळवले आहे.

Check Also

news-4

बारा हजार सेटटॉप बॉक्स

आवाज न्यूज नेटवर्क –  अहमदनगर – शहरी भागातात फेज थ्री मध्ये सेटटॉप बॉक्स बसविण्याची कार्यवाही …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *