facebook
Tuesday , April 25 2017
Breaking News
Home / Featured / खासगी बसच्या धडकेत दोन इंजिनीअरचा मृत्यू

खासगी बसच्या धडकेत दोन इंजिनीअरचा मृत्यू

आवाज न्यूज नेटवर्क – 
पुणे – हडपसर येथील वैभव टॉकीजसमोर खासगी बसची धडक बसून झालेल्या अपघातामध्ये दोन आयटी इंजिनीअरचा मृत्यू झाला. शुक्रवारी रात्री साडेदहाच्या सुमारास हा अपघात झाला. याप्रकरणी हडपसर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

मोहनीश तुकाराम गाकरे (वय २४ रा. ग्रँड बे सोसायटी, शेवाळवाडी), ऋषिकेश वसंत परदेशी (वय २४ रा. हनुमान मंदिराजवळ, सासवड रोड) अशी मृत्यू झालेल्या दोन इंजिनीअरची नावे आहेत. याबाबत सचिन मंजीभाई मकवाना यांनी तक्रार दिली आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, मकवाना व मयत ऋषिकेश व सचिन हे तिघेजण मगरपट्टा येथील एका कंपनीत आयटी इंजिनिअर म्हणून काम करतात. शुक्रवारी रात्री साडेदहा वाजता काम संपल्यानंतर ते घरी जाण्यासाठी निघाले होते. पुणे-सोलापूर रोडला वैभव टॉकीजसमोर आले असता कर्णे हॉस्पिटलसमोर एक प्रवासी वाहतूक करणारी बस थांबली होती. त्या बसच्या चालकाने अचानक बस सुरू करून मुख्य रस्त्याच्या उजव्या बाजूने वळवली. त्या वेळी मकवाना यांनी स्वतःला वाचवून ते बसच्या पुढे निघालो. त्यांच्या मागून दुचाकीवरून मोहनीश व ऋषिकेश येत होते. त्यांना अपघात झाल्याचा मोठा आवाज आला. त्यांनी पाठीमागे जाऊन पहिले असता मोहनीश व ऋषिकेशच्या डोक्याला व तोंडाला गंभीर मार लागला होता.

दुचाकी उजव्या बाजूला पडली होती. खासगी बसने धडक दिल्यानेच मोहनीश व ऋषिकेश गंभीर जखमी झाले होते. अपघातानंतर ती बस निघून गेली. मकवाना यांनी दोघांना तत्काळ खासगी रुग्णालयात दाखल केले. मात्र, उपचारापूर्वीच डॉक्टरांनी त्यांना मृत घोषित केले. मोहनीश हा मूळचा नागपूरचा आहे. तो घरात मोठा होता. त्याच्या पाठीमागे आई वडील व एक लहान भाऊ आहे. नोकरीच्या निमित्ताने दोघेही पुण्यात आले होते. याप्रकरणी अधिक तपास सुरू आहे.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *