facebook
Sunday , December 11 2016
Home / Featured / ​ सरकारी वकिलाला बॉक्समधून जिवंत काडतूस!
lawyer-with-bullet

​ सरकारी वकिलाला बॉक्समधून जिवंत काडतूस!

आवाज न्यूज नेटवर्क – 
मुंबई – मुंबई उच्च न्यायालयात डॉ. नरेंद्र दाभोलकर व कॉ. गोविंद पानसरे हत्या प्रकरण, मशिदी व प्रार्थनास्थळांवरील बेकायदा भोंग्यांविरुद्धच्या याचिका, बेकायदा बांधकामांविरुद्धच्या याचिका आदींमध्ये राज्य सरकारची बाजू मांडणारे मुख्य सरकारी वकील अभिनंदन वग्यानी यांना मागच्या काही महिन्यांपासून धमक्या येऊ लागल्याने पोलिस संरक्षण पुरवण्यात आले आहे.

वग्यानी यांना मागच्या पाच-सहा महिन्यांपासून धमक्या येत आहेत. त्यामुळे याप्रकरणी आझाद मैदान पोलिस ठाण्यात एफआयआरही नोंदवण्यात आला. त्यानंतर पोलिसांच्या गुप्तचर विभागाने त्यांना असलेल्या धोक्याचा अंदाज घेऊन अलीकडेच एक शस्त्रधारी अंगरक्षक दिला आहे. हा अंगरक्षक त्यांच्यासोबत कायम असतो. उच्च न्यायालयाच्या विविध न्यायालयांतील कामकाजाच्या वेळीसुद्धा तो सोबतच असल्याचे दिसते. सरकारी सूत्रांनुसार, वग्यानी यांना मोबाइलवरही धमक्यांचे फोन आले होते. त्यांचा पोलिसांनी शोध घेतल्यानंतर काही नंबर हे देशाबाहेरचे असल्याचे आढळले होते.

Check Also

news-4

आजपासून एसटीत जुन्या नोटा बंद

आवाज न्यूज नेटवर्क – अहमदनगर – एसटी प्रवासात प्रवाशांकडून जुन्या पाचशेच्या नोटा स्वीकारणे बंद करण्याचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *