facebook
Wednesday , April 26 2017
Breaking News
Home / Featured / घरपट्टीसाठी मनपाची जप्ती मोहीम सुरू

घरपट्टीसाठी मनपाची जप्ती मोहीम सुरू

आवाज न्यूज नेटवर्क – 

जळगाव –  महापालिका प्रशासनाने घरपट्टीची थकबाकी असलेल्या मालमत्ताधारकांवर जप्तीची मोहीम सुरू केली आहे. त्यासाठी १२५ कुलपांची खरेदी केली आहे. मंगळवारी (दि. २२) जप्तीसाठी गेलेल्या ८ मालमत्ताधारकांपैकी ६ जणांनी कराचा भरणा केला आहे.

प्रत्येक प्रभागात १०० टॉप थकबाकीदारांची यादी तयार करण्यात आली आहे. ३१ डिसेंबरपर्यंत ही थकबाकी वसूल करण्याचे आदेश प्रभाग अधिकाऱ्यांना देण्यात आल्याची माहिती आयुक्त जीवन सोनवणे यांनी दिली. जप्ती मोहीम सुरू असून यासह थकबाकीदार ज्या कार्यालयांमध्ये काम करीत असतील तेथे पत्र पाठवून त्यांच्या पगारातून थकबाकीची रक्कम कपात करून महापालिकेला द्यावी, अशी विनंती करण्यात येणार आहे.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *