facebook
Saturday , April 29 2017
Breaking News
Home / Featured / कारागृहातील कैद्यांकडे सापडले सात मोबाइल

कारागृहातील कैद्यांकडे सापडले सात मोबाइल

आवाज न्यूज नेटवर्क –

नाशिक – नाशिकरोड मध्यवर्ती कारागृहात एका कैद्याकडून सोमवारी (ता. २१) मोबाइल जप्त केला असतानाच मंगळवारी रात्री प्रशासनाने घेतलेल्या झडतीसत्रात कैद्यांकडे सात मोबाइल आणि सीमकार्ड सापडल्याने खळबळ उडाली आहे.

कारागृह अधिकारी वामन तुकाराम निमजे यांच्या तक्रारीवरून नाशिकरोड पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल झाला आहे. नाशिकरोड कारागृहात नीलेश ज्ञानेश्वर देसले या कैद्याकडे सोमवारी मोबाइल सापडला होता. त्या पार्श्वभूमीवर प्रशासन सतर्क झाले होते. मंगळवारी रात्री कारागृह अधीक्षक रमेश कांबळे यांच्या मार्गदर्शनाखाली कारागृह अधिकारी वाय. बी. फड, बी. एम. लटपटे, पी. डी. बाबर, उपअधीक्षक प्रमोद वाघ, एस. बी. कोकणे, एल. टी. कानसकर, एम. के. खैरगे आदींसह सुरक्षा रक्षकांनी बॅरेकांची अचानक तपासणी सुरू केली. त्यामध्ये मंडल क्र. सातमधील बॅरेक क्र. २, ३, ४, ५, ६ मध्ये इंटेक्स, सॅमसंग व अन्य कंपन्यांचे सात मोबाइल, तसेच एक सीमकार्ड सापडले. निमजे यांच्या तक्रारीवरून नाशिकरोड पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे. वरिष्ठ पोलिस निरीक्षक संजय देशमुख यांच्या मार्गदर्शनाखाली तपास सुरू आहे.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *