facebook
Sunday , April 30 2017
Breaking News
Home / Featured / पेंग्विन मृत्यूच्या चौकशीचे आदेश

पेंग्विन मृत्यूच्या चौकशीचे आदेश

आवाज न्यूज नेटवर्क –

मुंबई – भायखळा येथील वीरमाता जीजाबाई भोसले उद्यानातील पेंग्विनच्या मृत्यूप्रकरणी जबाबदारी निश्चित करण्याचे निर्देश लोकायुक्तांनी दिले होते. त्यानुसार पालिका आयुक्त अजय मेहता यांनी चौकशीचे आदेश बुधवारी दिले.

पेंग्विनच्या मृत्यूप्रकरणी लोकायुक्तांकडे तक्रार दाखल करण्यात आली होती. त्याची दखल घेऊन लोकायुक्तांनी दिलेल्या निर्देशानुसार हे चौकशीचे निर्देश देण्यात आले आहेत. याबाबतच्या चौकशीचा अहवाल २६ नोव्हेंबरपर्यंत पालिका आयुक्तांसमोर सादर करण्यात आला आहेत. २९ नोव्हेंबरला हा अहवाल लोकायुक्तांसमोर सादर झाल्यानंतर पालिकेतील विरोधी पक्षनेते प्रवीण छेडा यांनी दाखल केलेल्या तक्रारीवर पुन्हा सुनावणी होणार आहे.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *