facebook
Monday , December 5 2016
Home / Featured / थंडीमुळे रुळांना तडे जाणे वाढले
railway-track

थंडीमुळे रुळांना तडे जाणे वाढले

आवाज न्यूज नेटवर्क –

मुंबई – मध्य रेल्वेवर काही दिवसांपासून रेल्वे रुळांना तडे जाण्याच्या घटनांमध्ये वाढ झाली आहे. हिवाळ्यात रूळ आकुंचन पावत असल्याने तडे जाण्याचे प्रमाण वाढत आहे. त्यासाठी रेल्वेने सकाळी ६ ते ८ या वेळेत पाहणी करण्यासाठी जादा गँगमनची नियुक्ती केली आहे.

मध्य रेल्वेवर सोमवारी एका दिवसात तीन वेळा रुळांना तडे गेल्याने वाहतुकीवर परिणाम झाला होता. केवळ हिवाळा नव्हे, तर उन्हाळ्यातही अनेकदा रुळांना तडे जातात. यंदा जानेवारीत १७ वेळा रुळांना तडे गेल्याच्या घटनांची नोंद झाली होती. सकाळी रुळांना तडे जात असल्याचे आढळून येत असल्याने त्यावेळी जादा गँगमन नियुक्त करण्यात आल्याचे मध्य रेल्वेचे विभागीय व्यवस्थापक रवींद्र गोयल यांनी सांगितले.

Check Also

news-4

बारा हजार सेटटॉप बॉक्स

आवाज न्यूज नेटवर्क –  अहमदनगर – शहरी भागातात फेज थ्री मध्ये सेटटॉप बॉक्स बसविण्याची कार्यवाही …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *