facebook
Saturday , December 10 2016
Home / Featured / मुंबई हल्ल्यातील शहिदांना श्रद्धांजली
27-november-new-10

मुंबई हल्ल्यातील शहिदांना श्रद्धांजली

आवाज न्यूज नेटवर्क –

औरंगाबाद – २६ नोव्हेंबर २००८ रोजी मुंबईवर दहशतवाद्यांनी भ्याड हल्ला केला. त्यात करकरे, कामटे, साळस्कर या कर्तबगार अधिकाऱ्यांसह अनेक पोलिस, नागरिक शहीद झाले. या साऱ्यांना शनिवारी शहर तसेच ग्रामीण पोलिस अधिकारी व कर्मचाऱ्यांनी श्रध्दांजली अर्पण केली.
शहिदांचे स्मरण म्हणून जवाहरनगर, क्रांतिचौकसह ग्रामीण मधील काही पोलिस ठाण्यात रक्तदान शिबिराचे आयोजन करण्यात आले होते. शहीद दिनानिमित्त पोलिस आयुक्तालय आयोजित कार्यक्रमात पोलिस आयुक्त अमितेशकुमार, पोलिस उपायुक्त संदीप आटोळे, सहायक पोलिस आयुक्त नागनाथ कोडे, पोलिस निरीक्षक गोवर्धन कोळेकर, सुरेश वानखेडे यांच्यासह अन्य अधिकारी, कर्मचाऱ्यांनी शहिदांना श्रद्धाजंली अर्पण केली. ग्रामीण पोलिस अधीक्षक कार्यालयात पोलिस अधीक्षक नवीनचंद्र रेड्डी, अप्पर पोलिस अधीक्षक उज्वला वनकर यांच्यासह अन्य अधिकारी, कर्मचाऱ्यांनी शहिदांना श्रद्धाजंली अर्पण केली.
या निमित्त शहरातील क्रांतिचौक, जवाहरनगर, वाळूज आदी पोलिस ठाण्यात आयोजित रक्तदान शिबिरात ९१ दात्यांनी रक्तदान केले. पोलिस उपायुक्त राहुल श्रीरामे, सहाय्यक पोलिस आयुक्त रमाकांत बुवा, पोलिस निरीक्षक मनिष कल्याणकर, धंनजय येरुळे, चंद्रकांत साळवे आदी उपस्थित होते.

Check Also

news-2

‘केवायसी’ पूर्ततेसाठी स्टेट बँकेची शक्कल

आवाज न्यूज नेटवर्क – अहमदनगर – कोपरगाव शहरातील स्टेट बँकेच्या ४०० हून अधिक खातेदारांच्या खात्यात …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *