facebook
Thursday , May 25 2017
Breaking News
Home / जळगाव / उमविचा युवक महोत्सव रंगणार जानेवारीत

उमविचा युवक महोत्सव रंगणार जानेवारीत

उत्तर महाराष्ट्र विद्यापीठाच्या युवारंग युवक महोत्सवाचे आयोजन १९ ते २३ जानेवारी या दरम्यान धनाजी नाना महाविद्यालय, फैजपूर येथे करण्यात आले आहे.

या युवक महोत्सवात ५ कला प्रकारातील २४ स्पर्धा होणार आहेत. यामध्ये संगीत- शास्त्रीय गायन, शास्त्रीय वादन (तालवाद्य) , शास्त्रीय वादन (सुरवाद्य), सुगम गायन (भारतीय), सुगम गायन (पाश्चिमात्य), समूह गीत (भारतीय), समूह गीत (पाश्चिमात्य), लोकसंगीत, भारतीय लोकगीत नृत्य – समूह लोकनृत्य, शास्त्रीय नृत्य साहित्य कला – वक्तृत्व स्पर्धा, वादविवाद स्पर्धा, काव्यवाचन स्पर्धा नाट्यकला – विडंबन, मूकनाट्य, मिमिक्री, ललित कला – रांगोळी, चित्रकला, कोलाज्, व्यंगचित्र, क्ले मॉडेलिंग, स्पॉट पेण्टिंग, फोटोग्राफी यांचा समावेश आहे. विद्यापीठाच्या संकेतस्थळावर माहिती उपलब्ध केली जोईल, असे उत्तर महाराष्ट्र विद्यापीठाच्या विद्यार्थी कल्याण विभागाचे संचालक प्रा. सत्यजित साळवे यांनी
कळविले आहे.

Check Also

एकच पर्व, बहुजन सर्व!

‘एकच पर्व बहुजन सर्व’ चा नारा देत बहुजन समाजाच्या विविध मागण्यांसाठी हजारोंच्या संख्येने बहुजन बांधवांनी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *