facebook
Wednesday , March 29 2017
Breaking News
Home / Featured / आत्महत्येची धमकी देत फौजदार बेपत्ता

आत्महत्येची धमकी देत फौजदार बेपत्ता

आवाज न्यूज नेटवर्क –

औरंगाबाद – सासरवाडीच्या छळाला कंटाळून आत्महत्येची धमकी देणारी नोट लिहून एक पोलिस उपनिरीक्षक शनिवारी सकाळपासून बेपत्ता झाला आहे.
विनोद भालेराव (रा. कैलास नगर) असे बेपत्ता उपनिरीक्षकाचे नाव आहे. ते नाशिक पोलिस आयुक्तालयात पोलिस उपनिरीक्षक म्हणून कार्यरत आहेत. भालेराव यांनी काही मित्रांना व्हाट्स अॅपद्वारे चिठ्ठी पाठवून घर सोडल्याचे सांगितल्याचे समोर येत आहे. भालेरावविरुद्ध पैशांसाठी पत्नीचा छळ करतो, अशी तक्रारही यापूर्वी जिन्सी पोलिस ठाण्यात दाखल झाली आहे. ६ डिसेंबर रोजी विनोद यांच्या पत्नीने जिन्सी पोलिस ठाण्यात हुंडा मागणे, छळ करण्याप्रकरणी तक्रार दिली होती. त्यानंतर विनोद हे १० डिसेंबर रोजी सकाळीच एक चिठ्ठी लिहून बेपत्ता झाल्याचे समोर आले आहे. रात्री उशिरापर्यंत त्यांचा शोध घेऊनही ते सापडले नाहीत. विनोद यांनी लिहिलेल्या चिठ्ठीत त्यांच्यावर झालेले आरोप त्यांनी खोडून काढले आहेत. या प्रकरणी बेपत्ता असल्याची नोंद घेण्यात आली असून, त्यांचा शोध सुरू असल्याचे जिन्सी पोलिस ठाण्याचे पोलिस निरीक्षक श्यामसुंदर वसुरकर यांनी सांगितले.

Check Also

अशोक खरात – प्रभाग क्र. ११ ‘क’ गट राष्ट्रीय समाज पक्षाचे अधिकृत उमेदवार

Click on Below Video Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *