facebook
Thursday , May 25 2017
Breaking News
Home / Featured / मौजे सुकेणेत ‘परवड’चे चित्र‌ीकरण

मौजे सुकेणेत ‘परवड’चे चित्र‌ीकरण

आवाज न्यूज नेटवर्क –

नाशिक – महाराष्ट्रात होत असलेल्या शेतकरी आत्महत्येच्या प्रश्नावर मराठीत येत असलेल्या ‘परवड’ या चित्रपटाचे शूटिंग निफाड तालुक्यातील मौजे सुकेणे गावात सुरू आहे. शेतकरीने आत्महत्या केल्यानंतर कुटुंब‌ीयांची होणारी होरपळ आणि सावकाराकडून होणारी पिळवणूक याविरूद्ध कुटुबीयांचा लढा यावर भाष्य करणारा हा मराठी सिनेमा आहे.

मौजे सुकेणे येथील राजू परभणीकर यांच्या वस्तीवर या चित्रपटाच्या चित्र‌ीकरणास प्रारंभ झाला आहे. दिग्दर्शक दिनेश परसावत, जीतू वायकर, विनय गिरकरक यांची ही निर्मिती असून चित्रपटाचे लेखक व गीतकार पुणे येथील आसाराम कसबे हे आहेत. सुबोध चांदवडकर आणि मधुसूदन ओझा यांचे संगीत आहे.

कर्जबाजारी शेतकऱ्याच्या कुटुंबीयांची समाजात होणारी परवड आणि त्याविरुद्ध जागी झालेली स्त्रीशक्ती यातून शेतकरी आत्महत्येपासून कसे परावृत्त होतील, कर्जबाजारी शेतकरी कुटुंबीयांनी संघटीतपणे केलेला प्रतिकार या चित्रपटातून प्रेक्षकांना दिसणार असल्याचे दिग्दर्शक दिनेश परसावत यांनी सांग‌ितले. पुणे येथे माजी केंद्रीय मंत्री शरद पवार यांच्या निवासस्थानी परवडच्या शूटिंगचा मुहूर्त झाला. या चित्रपटात गणेश कंबे, प्रीया जाधव, मधू ओझा, पूजा भागवत वैष्णवी काळे, सार्थक कसबे शशिकला काळे यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. चार दिवस मौजे सुकेने येथे शूटिंग केले जाणार आहे.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *