facebook
Tuesday , May 30 2017
Breaking News
Home / मुंबई / म्हाडाचे घर देतो सांगून फसवणूक

म्हाडाचे घर देतो सांगून फसवणूक

‘पवई येथे म्हाडाचे घर विकत देतो’, असे सांगून फसवणूक करण्याचा प्रकार उघडकीस आला आहे.

‘म्हाडा’चे घर विकत घेण्यासाठी तक्रारदाराने दिनेश मेस्त्री याच्याशी संपर्क साधला. त्याने एका सोयायटीतील घरही दाखवले. मात्र घरखरेदी करण्यापूर्वी काही रक्कम द्यावी लागेल, असे दिनेशने सांगितले.त्यानुसार तक्रारदाराने दोन लाख ७७ हजार रुपये दिले. पैसे देऊनही घर न मिळाल्याने तक्रारदाराने दिनेश आणि त्याच्या साथीदारांशी संपर्क साधला; पण त्यांनी टाळाटाळ केल्याने फसवणूक झाल्याचे तक्रारदाराच्या लक्षात आले. त्याने पवई पोलिस ठाण्यात तक्रार दिली असता तीन जणांविरुद्ध फसवणुकीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. दिनेशला पोलिसांनी अटक केली असून, तो न्यायालयीन कोठडीत आहे.

Check Also

१० कोटी मुलींचा विवाह १८ वर्षांआधीच

देशातील आरोग्याची स्थ‌तिी चिंताजनक असून, देशात दरवर्षी सुमारे १० कोटी ३० लाख मुलींचा विवाह त्यांच्या …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *