facebook
Tuesday , May 30 2017
Breaking News
Home / मुंबई / २० स्थानिक स्वराज्य संस्थांचा आज निकाल

२० स्थानिक स्वराज्य संस्थांचा आज निकाल

राज्यातील नगरपालिकांच्या तिसऱ्या टप्यातील मराठवाडा आणि विदर्भातील २० नगरपालिका व नगरपंचायतीच्या निवडणुकीसाठी र‌विवारी सुमारे ७० टक्यांच्या आसपास मतदान झाल्याचा प्राथमिक अंदाज राज्य निवडणूक आयोगातर्फे व्यक्त करण्यात आला. मतदानाची अंतिम टक्केवारी रात्री उशिरापर्यंत अपे‌क्षित असल्याचे आयोगाकडून सांगण्यात आले.

मराठवाड्यातील औरंगाबाद, नांदेड, विदर्भातील गडचिरोली आणि भंडारा चार ‌‌जिल्ह्यांतील नगरपालिकांसाठी मतदान शांततेत झाले. औरंगाबाद जिल्ह्यातील कन्नड, पैठण, गंगापूर आणि खुलताबाद, नांदेड जिल्ह्यात‌ील उमरी, मुखेड, बिलोली, कंधार, कुंडलवाड‌ी, मुदखेड, देगलूर नगरपालिका आणि अर्धापूर व माहूरची नगरपंचायत, भंडारा जिल्ह्यातील भंडारा, पवनी, तुमसर, साकोली, गडचिरोली जिल्ह्यात गडचिरोली व देसाईगंज नगरपालिकेसाठी रविवारी मतदान झाले. आज, सोमवारी तेथे मतमोजणी होणार असल्याचे आयोगाने स्पष्ट केले.

Check Also

१० कोटी मुलींचा विवाह १८ वर्षांआधीच

देशातील आरोग्याची स्थ‌तिी चिंताजनक असून, देशात दरवर्षी सुमारे १० कोटी ३० लाख मुलींचा विवाह त्यांच्या …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *