facebook
Wednesday , May 24 2017
Breaking News
Home / Featured / शिवस्मारकासाठी किल्ल्यांची माती

शिवस्मारकासाठी किल्ल्यांची माती

आवाज न्यूज नेटवर्क –

जळगाव – धुळे : अरबी समुद्रातील छत्रपती शिवाजी महाराजांच्या भव्य शिवस्मारकाचे दि. २४ डिसेंबरला पंतप्रधान मोदींच्या हस्ते भूमिपूजन होणार असल्याची माहिती पर्यटनमंत्री जयकुमार रावल सारंगखेडा येथे झालेल्या पत्रकार परिषदेत दिली.

स्मारकाच्या पाया भरणीसाठी राज्यातील सर्व ऐतिहासिक किल्ल्यांची मूठभर माती गोळा करून कार्यक्रमस्थळी नेण्यात येणार आहे, असे सांगून स्मारकासाठीच्या सर्व शासकीय प्रक्रिया पूर्ण झाल्या आहेत. आता प्रत्यक्ष कामाला सुरुवात होणार असे त्यांनी म्हटले. स्मारक कार्यक्रमस्थळी राज्यातील सत्तरहून अधिक प्रमुख नद्यांचे जल

आणले जाणार आहे. राज्यातले सर्व संस्थानिकांना आमंत्रित करणार असल्याचे त्यांनी सांगितले.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *