facebook
Wednesday , May 24 2017
Breaking News
Home / मुंबई / ‘अगोदर अयाध्येत राममंदिर बांधा’

‘अगोदर अयाध्येत राममंदिर बांधा’

रेल्वे स्थानकाला राममंदिर नाव देऊन काय साधले, त्याऐवजी अगोदर अयोध्येत राममंदिर बांधा, अशी खोचक टीका शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांनी शुक्रवारी अंधेरी (प.) येथील मॉडेल टाऊन भागात दिवंगत संगीतकार अनिल मोहिले उद्यानाच्या उद्‍घाटन कार्यक्रमात बोलताना भाजपवर केली.

मुंबईतील विकासकामाचा यावेळी त्यांनी आढावा घेतला. मुंबईत चांगल्या दर्जाचे रस्ते असून आरोग्य व पाणीसेवा अत्यंत उत्तम आहे, तशी सेवा आपल्या देशात कुठेही नाही, अशी प्रशंसा त्यांनी केली. या कार्यक्रमाला सेनेचे खासदार गजानन कीर्तिकर, महापौर स्नेहल आंबेकर आदी मान्यवर उपस्थित होते.

Check Also

१० कोटी मुलींचा विवाह १८ वर्षांआधीच

देशातील आरोग्याची स्थ‌तिी चिंताजनक असून, देशात दरवर्षी सुमारे १० कोटी ३० लाख मुलींचा विवाह त्यांच्या …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *