facebook
Friday , May 26 2017
Breaking News
Home / नाशिक / देवीदास पिंगळेंची सेंट्रल जेलमध्ये रवानगी

देवीदास पिंगळेंची सेंट्रल जेलमध्ये रवानगी

नाशिक कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे सभापती तथा माजी खासदार देवीदास पिंगळे यांना रविवारी जिल्हा व सत्र न्यायाधीश सुचित्रा घोडके यांनी न्यायालयीन कोठडी सुनावली. अॅण्टी करप्शन ब्युराने (एसीबी) तपासासाठी आणखी कोठडीची विनंती केली होती. मात्र, कोर्टाने सरकारी पक्षाची ही विनंती फेटाळून लावली. पिंगळेंच्या वतीने आज, सोमवारी जामीन अर्ज सादर होऊ शकतो.

बेहिशेबी मालमत्ता प्रकरणी एसीबीने पाच दिवस पिंगळेंची चौकशी केली. तपास काम अद्याप बाकी असून, ते पूर्ण करण्यासाठी पिंगळेंना चार दिवसांची पोलिस कोठडी देण्याची विनंती सरकारी पक्षातर्फे करण्यात आली. मात्र पिंगळेंच्या वकिलाचा युक्तिवाद ऐकल्यानंतर न्यायालयाने न्यायालयीन कोठडी सुनावली. रविवार असल्याने पिंगळेंच्या वतीने जामीन अर्ज सादर झाला नाही. आज, सोमवारी जामीन अर्ज कोर्टात सादर होण्याची शक्यता असून, त्यावर निर्णय होईपर्यंत पिंगळेंची रवानगी सेंट्रल जेलमध्ये करण्यात आली आहे.

Check Also

मार्केट फुलले; चेहरे उतरले

रविवारच्या साप्ताहिक सुटीनंतर सोमवारी येवला कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे येवला मुख्य बाजार आवार लाल कांदा …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *