facebook
Thursday , May 25 2017
Breaking News
Home / मुंबई / चर्चगेटच्या फूड प्लाझाला टाळे

चर्चगेटच्या फूड प्लाझाला टाळे

पश्चिम रेल्वेवरील चर्चगेट स्थानकातील ९ वर्षांपासून सुरू असलेले फूड प्लाझा कंत्राट संपुष्टात आल्याने बंद करण्यात आले आहे. विम्पी कंपनीने इंडियन रेल्वे कॅटरिंग अँड टुरिझम कॉर्पोरेशनसोबत (आयआरसीटीसी) कंत्राट केले होते. मात्र, हा करार संपुष्टात आल्याने हे फूड प्लाझा पहिल्यांदाच बंद पडले आहे.

चर्चगेट स्थानकातील विम्पी फूड प्लाझामध्ये विविध खाद्यपदार्थांचा समावेश होता. पण आयआरसीटीसीबरोबरचे कंत्राट संपल्याने या प्लाझास टाळे लावण्यात आले आहे. आता, आयआरसीटीसीने नवीन कंपनीस कंत्राट देण्याची तयारी चालविली आहे. मात्र त्यास आणखी काही कालावधी लागण्याची शक्यता असल्याने तात्पुरत्या स्वरुपात फूड प्लाझा सुरू चालविण्यात येणार असल्याचे सांगण्यात येते. तर नवीन कंपनीस कंत्राट देण्यासंदर्भातील प्रक्रियेस आणखी तीन महिन्यांचा कालावधी लागणार असल्याचा दावा केला जात आहे.

Check Also

१० कोटी मुलींचा विवाह १८ वर्षांआधीच

देशातील आरोग्याची स्थ‌तिी चिंताजनक असून, देशात दरवर्षी सुमारे १० कोटी ३० लाख मुलींचा विवाह त्यांच्या …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *