facebook
Tuesday , May 30 2017
Breaking News
Home / Featured / पिंपळगावात तापले राजकीय वातावरण

पिंपळगावात तापले राजकीय वातावरण

आवाज न्यूज नेटवर्क –

नाशिक – तालुक्यात गेल्या काही दिवसांपासून विक्रमी थंडी आहे. तरी राजकीय दृष्ट्या परिसरातील वातावरण गरम होणार आहे. आज (दि. ५) राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष शरद पवार आणि युवा सेनेचे प्रमुख आदित्य ठाकरे वेगवेगळ्या कार्यक्रमाच्या निमित्ताने पिंपळगाव (ता. निफाड) येथे येणार आहेत. त्यामुळे शरद पवार आणि आदित्य ठाकरे यांचा दौरा असला तरी त्याला पंधरा वर्षांपासून सेना-राष्ट्रवादीचा सत्तासंघर्ष अशीही पार्श्वभूमी असणार आहे.

येत्या काळात जिल्हा परिषद, महापालिकाच्या निवडणुका आहेत. त्यामुळे या दोन्ही नेत्यांच्या दौऱ्याकडे राजकीय दृष्ट्या सर्वांचेच लक्ष लागले आहे. या दोन्ही नेत्यांमध्ये दोन पिढीचे अंतर असून एकाच दिवशी दोघांच्या पिंपळगावात सभा होत आहे.

निफाड तालुक्यात शिवसेना आणि राष्ट्रवादी काँग्रेस या दोनच पक्षात सध्या स्पर्धा आहे. अशा वातावरणात राष्ट्रवादीचे नेते शरद पवार पिंपळगावात येत असल्याने सध्या विविध कारवायांनी बदनाम असलेला राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षामध्ये पुन्हा जीव आणण्यासाठी पवारांचा हा दौरा महत्त्वाचा मानला जात आहे. त्यामुळे पवार यावर कशाप्रकारे भाष्य करतात, याकडे नागरिकांचे लक्ष लागले आहे.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *