facebook
Wednesday , May 24 2017
Breaking News
Home / Featured / सर्व शाळा मार्चअखेर डिजिटल करा

सर्व शाळा मार्चअखेर डिजिटल करा

आवाज न्यूज नेटवर्क –

जळगाव – विद्यार्थ्यांच्या माध्यमिक शाळांकडे कल वाढविण्यासाठी सर्व शाळा मार्चअखेर डिजिटल करण्याच्या सूचना माध्यमिक शिक्षण अधिकारी देविदास महाजन यांनी केली. ते बुधवारी (दि. ४) झालेल्या मुख्याध्यापकांच्या सहविचार सभेत बोलत होते.

जिल्हा परिषदेच्या माध्यमिक शिक्षण विभागाकडून आयोजित कांताई सभागृहात ‘प्रगत शैक्षणिक महाराष्ट्र माध्यमिक स्तर’ याबाबतची माहिती मुख्याध्यापकांना व्हावी यासाठी जिल्ह्यातील खासगी माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शाळांच्या मुख्याध्यापकांच्या सहविचार सभेचे आयोजन करण्यात आले होते.

सभेला प्राथमिक विभागाचे शिक्षणाधिकारी बी. जे. पाटील, उपशिक्षणाधिकारी अरूण पाटील, विकास पाटील यांच्यासह विस्तार अधिकारी, गटशिक्षण अधिकारी व जिल्ह्यातील माध्यमिक शाळांचे मुख्याध्यापक उपस्थित होते.

निर्णय शाळांपर्यत पोहचवा

सरकारकडून अनेक निर्णय नव्याने घेतले जात आहेत. मात्र ते निर्णय शाळांपर्यत पोहचविले जात नसल्याची खंत देविदास महाजन यांनी व्यक्त केली. माध्यमिक शाळांमधून दिवसेंदिवस पटसंख्या कमी होत आहेत. पालकांचा माध्यमिक व मराठी शाळांवरील विश्वास कमी होत आहे. तो विश्वास पुन्हा संपादन करण्यासाठी प्रयत्न करण्याचे आवाहनही देविदास महाजन यांनी केले.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *