facebook
Sunday , March 26 2017
Breaking News
Home / Featured / नोटाबंदीच्या घोटाळ्याची सीबीआय चौकशी करा

नोटाबंदीच्या घोटाळ्याची सीबीआय चौकशी करा

आवाज न्यूज नेटवर्क – 

जळगाव – नोटाबंदीनंतर भाजपाने त्यांच्या ताब्यात असलेल्या सहकारी बँकामध्ये मोठ्या प्रमाणात नोटा बदलवून घोटाळा केला आहे. या बँकांची सीबीआय चौकशी करावी, अशी मागणी काँग्रेसचे केंद्रीय सचिव मनोज राठोड यांनी गुरुवारी (दि. ५) जळगावात आयोजित पत्रकार परिषदेत केला.

राठोड यांनी, अहमदाबादला बँकेत नोटाबंदीच्या निर्णयाअगोदरच नवीन नोटा बँकामध्ये पोहचल्याचा आरोप केला. तसेच जळगाव जिल्ह्यातील गायरान जमिनींमध्ये घोटाळा झाला असून या प्रकरणाची सीबीआय चौकशीची मागणी त्यांनी केली.

थाळीनाद आंदोलन रविवारी

काँग्रेस कमिटीतर्फे नोटाबंदी विरोधात देशपातळीवर आंदोलनाची भूमिका घेण्यात आली आहे. त्यानुसार शनिवारी (दि. ७) जिल्हाधिकारी कार्यालयासमोर निदर्शने करण्यात येणार आहे. तर रविवारी (दि. ९) थाळीनाद आंदोलन करण्यात येणार आहे. यावेळी माजी खासदार डॉ. उल्हास पाटील, जिल्हाध्यक्ष अॅड. संदीप पाटील, महानगराध्यक्ष डॉ. ए. जी. भंगाळे, डॉ. राधेश्याम चौधरी, उदय पाटील, प्रभाकर सोनवणे, उल्हास साबळे उपस्थित होते.

Check Also

अशोक खरात – प्रभाग क्र. ११ ‘क’ गट राष्ट्रीय समाज पक्षाचे अधिकृत उमेदवार

Click on Below Video Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *