facebook
Tuesday , May 30 2017
Breaking News
Home / Featured / फोन न उचलल्याने डेपो मॅनेजर निलंबित

फोन न उचलल्याने डेपो मॅनेजर निलंबित

आवाज न्यूज नेटवर्क –

औरंगाबाद – वरिष्ठांनी केलेला फोन न उचलणे एसटीच्या आगार व्यवस्थापकांना महागात पडले आहे. मुंबईहून महाव्यवस्थापकांनी केलेला फोन उचलला नाही म्हणून एसटी महामंडळाच्या पैठण आगाराचे व्यवस्थापक एल. व्ही. लोखंडे यांना निलंबित करण्यात आले आहे.
एसटी महामंडळाच्या मुंबई मुख्य कार्यालयात वाहतूक महाव्यवस्थापक आर. आर. पाटील यांनी पैठणचे आगार व्यवस्थापक यांना महत्त्वाच्या माहितीसाठी ३ जानेवारी रोजी फोन केला होता. पैठण आगार व्यवस्थापकांनी महाव्यवस्थापकांचा फोन उचलला नाही. पहिल्या वेळेस फोन न उचलल्याने महाव्यवस्थापकांनी मोबाइलवर दोन ते तीन वेळेस फोन केला. तरीही आगार व्यवस्थापकांकडून प्रतिसाद मिळाला नाही. महाव्यवस्थापकांनी केलेल्या फोन नंबरवर लोखंडे यांनी कॉलबॅक केला नाही. महाव्यवस्थापकांनी गैरवर्तणुकीमुळे आगार व्यवस्थापक लोखंडे यांना निलंबित केरण्याचे आदेश दिले. पैठण आगार व्यवस्थापकांसह सातारा येथील दोन अधिकाऱ्यांना याच कारणासाठी निलंबित करण्याचे आदेश देण्यात आलेले आहेत.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *