facebook
Friday , May 26 2017
Breaking News
Home / नाशिक / आचारसंहिताभंग सानपांना भोवणार?

आचारसंहिताभंग सानपांना भोवणार?

पंचवटी परिसरात ग्रीन जीमच्या उद््घाटनाच्या माध्यमातून आचारसंहितेचा भंग झाल्याच्या तक्रारी जिल्हा प्रशासनाला प्राप्त झाल्या आहेत. याप्रकरणाची चौकशी करून दोन दिवसांत अहवाल सादर करा, असे आदेश जिल्हाधिकारी राधाकृष्णन बी. यांनी नाशिक प्रांताधिकाऱ्यांना दिले आहेत.

आमदार बाळासाहेब सानप यांनी आचारसंहिता काळातही पंचवटी परिसरात ग्रीन जीमचे उद््घाटन केल्याची ओरड होऊ लागली आहे. श्री पंचवटी एज्युकेशन सोसायटी या शिक्षण संस्थेत सानप यांच्या निधीतून ग्रीन जीम उभारण्यात आल्याचा आक्षेप नोंदविला जात आहे. पदवीधर मतदारसंघ निवडणुकीसाठी आदर्श आचारसंहिता लागू झाली असून या आचारसंहितेचा भंग झाल्याची ओरड होत असल्याने सुमोटो चौकशी करण्याचा निर्णय जिल्हा प्रशासनाने घेतला आहे. प्रांताधिकाऱ्यांनी याबाबत चौकशी करून दोन दिवसांत अहवाल सादर करावा असे, आदेश जिल्हाधिकाऱ्यांनी दिले आहेत. या निवडणुकींसाठी आचारसंहिता कक्ष सुरू केला आहे.

Check Also

मार्केट फुलले; चेहरे उतरले

रविवारच्या साप्ताहिक सुटीनंतर सोमवारी येवला कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे येवला मुख्य बाजार आवार लाल कांदा …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *