facebook
Wednesday , March 29 2017
Breaking News
Home / Featured / दोन झोनमध्ये अतिक्रमण कारवाई

दोन झोनमध्ये अतिक्रमण कारवाई

आवाज न्यूज नेटवर्क – 

नागपूर – महापालिकेच्या अतिक्रमणविरोधी पथकांनी विविध ठिकाणी केलेल्या कारवाईत इमारतींच्या अवैध बांधकामांवर बुलडोजर चालविला. एका बांधकाम मालकास वेळ देऊन त्यांच्याकडून २० हजार पथक शुल्क दंडाच्या स्वरुपात वसूल करण्यात आली. अन्य पथकाने केडीके कॉलेज चौक ते सक्करदरा चौकादरम्यान जाहीरात फलके व बॅनर्स हटविले.

मंगळवारी झोनमधील छावनी परिसरातील एका महिलेकडील इमारतीचे अवैध बांधकाम तोडले. त्यांच्याकडून २० हजार रुपये दंड वसूल करण्यात आला. त्यांना बरेच दिवसांपूर्वी नोटीस बजावून बांधकामाचा सुधारित नकाशा सादर करण्यास सांगितले होते. त्यानंतर पथकाने रहाटे कॉलनी परिसराकडे मोर्चा वळविला. तेथील लोखंडी पाळणा जप्त करण्यात आला. सोबतच चार पाळणा विक्रेत्या कुटुंबांची हकालपट्टी करण्यात आली. वरील दोन्ही कारवाईत पाटील, कांबळे, शहा यांच्यासह झोनचे अधिकारी सहभागी झाले होते. अन्य पथकाने मंगळवारी झोनअंतर्गत पेन्शननगरातील मकसूदखान यांच्या घराची भिंत तोडली. नेहरूनगर झोनअंतर्गत पथकाने नेहरूनगर झोनपासून केलेल्या कारवाईत पूजा साहित्याचा हातठेला जप्त केला तसेच पथकाने बोर्ड, बॅनर्स व फलके हटविण्यात आले. लगेच पथकाने केडीके कॉलेज ते सक्करदरादरम्यान अवैध असलेले छोटे मोठे अतिक्रमण हटवण्यात आले.

Check Also

अशोक खरात – प्रभाग क्र. ११ ‘क’ गट राष्ट्रीय समाज पक्षाचे अधिकृत उमेदवार

Click on Below Video Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *