facebook
Thursday , May 25 2017
Breaking News
Home / पुणे / माजी मंत्री चंद्रकांत छाजेड यांचं निधन

माजी मंत्री चंद्रकांत छाजेड यांचं निधन

पुण्याचे माजी महापौर, माजी राज्यमंत्री आणि काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते चंद्रकांत छाजेड यांचं आज पुण्यात राहत्या घरी अल्पशा आजारानं निधन झालं. ते ६४ वर्षाचे होते.

चंद्रकांत छाजेड गेल्या काही दिवसांपासून आजारी होते. आज पहाटे त्यांची प्रकृती अधिकच ढासळल्यानं सकाळी ७.४५ च्या सुमारास त्यांची प्राणज्योत मालवली. छाजेड यांच्या पार्थिवावर आज दुपारी तीन वाजता बोपोडीत अंत्यसंस्कार करण्यात येणार आहेत.

राजकीय क्षेत्रात मामू या नावानं लोकप्रिय असलेल्या छाजेड यांचा लोकसंग्रह आणि लोक संपर्क प्रचंड होता. पुणे महापालिकेवर पाचवेळा निवडून आलेल्या छाजेड यांनी पुण्याचं महापौरपदही भुषविलं होतं. महापालिका सभागृह नेते म्हणूनही त्यांची कारकिर्द चांगलीच गाजली होती. त्यानंतर बोपोडी विधानसभा मतदारसंघातून ते विजयी झाले होते. त्यांनी आघाडी सरकारमध्ये राज्यमंत्री म्हणूनही काम केले होते.

Check Also

1)देहूरोडमध्ये बॉम्ब सदृष्य वस्तूचा स्फोट; तीन जखमी 2) स्वाईन फ्लूमुळे पुणे व्हेंटीलेटरवर

Related

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *